![%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%AD %E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%AD](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjjB5kH1ERznE5rjF_Dvx4heeXAMltkhauKytNj01xU7gkPTk1c6oz1gTCZO1OIDPpIDAKDGe0pYTC25keI5ejFklsspAt3G9BbfsTSXpWro5BCwAJoatvc9PJXnb6jMRY_thuIVCH26JyYxCBp2BdFY6ntEJJ2ZkH4qZVPI4KQnKWRkIq3xIowOWyR/s16000/%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%AD.jpeg)
4 พฤษภาคม 2566ณ สำนักงานเขตพญาไท นางบุญรักษ์ อุดมอิทธิพงศ์ รองผู้อำนวยการธนาคารออมสิน กลุ่มยุทธศาสตร์ มอบน้ำดื่มออมสินกระป๋องรีไซเคิล จำนวน 5,000 กระป๋อง ให้แก่ นางสุวรรณ ศิริมุจลินท์ ผู้อำนวยการเขตพญาไท พร้อมด้วย นางสาวศศิธร เจริญสุข และจ่าเอกคมกริช คุ้มมงคล ผู้ช่วยผู้อำนวยการเขตพญาไท เพื่อสนับสนุนการปฏิบัติภารกิจและการทำกิจกรรมเพื่อสังคมต่างๆ ของสำนักงานเขตพญาไท อาทิ การให้บริการพี่น้องประชาชนที่ออกมาใช้สิทธิใช้เสียงเลือกตั้งสมาชิกสภาผู้แทนราษฎรในหน่วยเลือกตั้งพื้นที่เขตพญาไท เป็นต้น
![%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%AD2 %E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%AD2](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhUwXp0pBluL8T2yEvvqcy5DkB1VX9Bs-AgeRx0fkUAXRTT4s2kbQfkfxBi1GIB7ajasHOyLSN0aH2_Re9eoe-PNb6MeQr8ITUdyPibZbFIY-PaI6I2eHTv-VyLIk2OadxVT9UM9navNgMQbpeENSy-xDU9fRpyv0f8rqkBvAKC0Ngej2H-YaHQtgMe/s16000/%E0%B8%AD%E0%B8%AD%E0%B8%AD2.jpeg)
No comments:
Post a Comment