บริษัท ซากุระโปรดัคส์ (ไทยแลนด์) จำกัด ผู้นำด้านผลิตภัณฑ์สีและเครื่องเขียน ภายใต้ตราผลิตภัณฑ์สีและเครื่องเขียน ซากุระ จัดงานเด็กไทยหัวใจศิลป์ครั้งที่ 8 ระหว่างวันที่ 4-5 พฤศจิกายน 2566 ณ Anchapanya Art &Co Living space ถ.ราชพฤกษ์ มีคณะครูและนักเรียนมากกว่า 200 ชีวิต พร้อมเหล่าอาจารย์ศิลปินมีชื่อหลายรายเข้าร่วมกิจกรรม
No comments:
Post a Comment