มิกกุ! พลิกมู้ดใหม่ท็อปฟอร์มกว่าเดิม ครั้งแรก! ของการดึง 3 นักกีฬา หนุ่มหล่อระดับชาติ โคตะ-เอส-แยปป์ ขึ้นแท่นพรีเซนเตอร์
![](https://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2024/03/%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%93%E0%B8%A5%E0%B8%B4%E0%B8%A5%E0%B8%A5%E0%B8%B5%E0%B9%88-%E0%B8%88%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%B2-%E0%B8%9E%E0%B8%87%E0%B8%A8%E0%B9%8C%E0%B8%A8%E0%B8%A3%E0%B8%B5-%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A1%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%88%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3-800x1200.jpg)
เตรียมเอาใจผู้บริโภคกลุ่มคนรุ่นใหม่สายเฮลตี้ มาระเบิดพลังสดชื่นดูดีแบบคูณ 3 กับ มิกกุ มู้ดใหม่สไตล์เรา จัดบิ๊กแมตช์สุดเซอร์ไพรส์แห่งปี ครั้งแรกของไทย! กับการเปิดตัว 3 หนุ่มพรีเซนเตอร์ระดับชาติ บนสเตเดียมระดับโลก นำทัพโดยบอสใหญ่คนเก่ง คุณลิลลี่ จันทรา พงศ์ศรี กรรมการผู้จัดการใหญ่ บริษัท ฟู้ดสตาร์ จำกัด ที่คว้าเวทีมวยราชดำเนิน จัดบิ๊กอีเว้นท์สุดยิ่งใหญ่แห่งปี ในงาน “MIKKU – STAGE FIGHTER” เปิดตัว 3 หนุ่มหล่อแถวหน้าแห่งวงการกีฬา โคตะ มิอุระ นักมวยเสน่ห์แรงสุดคิ้วท์จากญี่ปุ่น, ฉลามเอส ศุภ สง่าวรวงศ์ นักแสดงหนุ่มงานดีย์ ดีกรีนักกีฬาว่ายน้ำทีมชาติไทย และ สยาม แยปป์ นักเตะดาวรุ่งหนุ่มลูกครึ่งสุดเท่ จากบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ที่โคจรมาพบกันครั้งแรก เพื่อระเบิดพลังดูดี x 3 ไปกับ น้ำผลไม้ผสมโยเกิร์ต “มิกกุ” (MIKKU) ที่พร้อมอัพคุณภาพ ปรับสูตรใหม่ได้ฟีลดีสุดๆ กับการมิกนมฮอกไกโด พร้อมคุณประโยชน์อัดแน่นเต็มๆ ขวด แมตช์ใหญ่ครั้งนี้ พลาดไม่ได้! พบกัน วันพฤหัสบดีที่ 28 มีนาคม 2566 ตั้งแต่เวลา 13.00 – 14.40 น. งานนี้ขอแอบกระซิบว่าคุณลิลลี่ทุ่มสุดตัว เล่นใหญ่จัดเต็ม บอกได้เลยว่า เวทีมวยราชดำเนินต้องสั่นสะเทือนแน่นอน!!
![](https://www.thinsiam.com/wp-content/uploads/2024/03/%E0%B8%A1%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B8%81%E0%B8%B8-%E0%B8%A1%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%94%E0%B9%83%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B9%88-800x1218.jpg)
#มิกกุมู้ดใหม่สไตล์เรา
#มิกนมฮอกไกโด
#มิกกุท็อปฟอร์มกว่าเดิม
#มิกกุอร่อยสดชื่นสไตล์เรา
No comments:
Post a Comment